ศึก วันกิ่งทอง

ศึก วันกิ่งทอง

ศึก วันกิ่งทอง

ศึก วันกิ่งทอง วันพฤหัสบดีที่ 24 ตุลาคม 2562
เวทีมวยราชดำเนิน เวลา 18.30 น.
จัดโดย กิ่งทอง ลูกพระบาท

ศึก วันกิ่งทอง

[ คู่ที่ 1 ]
🔴 จอมโหด ป.ปูนซิ่ง (จอมโหดเล็ก จ.ภัทรียา) 100.9ขาด.1
มวยขวาฝีมือครบเครื่องตีนหน้าซ้ายดีล็อกรัดตีแทงยัดไส้แรง
– แพ้น็อก3 หนึ่งธรณี เพชรจินดา 9 ก.ย.62 จ.ลพบุรี43 กก.
– ชนะฟาวล์3 สายฟ้า เข้มมวยไทย 25 ก.ย.62 จ.นครราชสีมา
– แพ้คะแนน เพชรนำชัย เกียรติพันธมิตร จ.ร้อยเอ็ด
13:06 Ironmuay 🔵 ขวัญอุบล ทีเอ็นมวยไทยยิม 100.6ขาด.4
– ชนะคะแนน ชายเล็ก ปากดุกมวยไทยยิมส์ 26 ก.ค.62 จ.นครสวรรค์
– ชนะคะแนน เพชรขุนเขา ลูกเจ้าพ่อกุมภกัณฑ์ 10 ส.ค.62 จ.อ่างทอง
– ชนะคะแนน ชายเล็ก เกียรติกองพล 11 ก.ย.62 รดน.101.6-.6

 

(เดิมพัน 2 แสนบาท )
[ คู่ที่ 2 ]
🔴 ขวัญพยัคฆ์ ที.ซี.มวยไทย 129
– ชนะคะแนน นำขบวน ลูกหมู่4 21 ก.ค.62 รดน.130
– ชนะน็อก3 เพชรรุ่ง 99มวยไทยยิมส์ 25 ส.ค.62 รดน.130.1-.1
🔵 เพชรนคร อภิชาติมวยไทยยิม (นายกป๊อกบินทร์) 129.9-.9
– แพ้คะแนน เพชรขาว ศิษย์ดอนคิงส์ 30 ก.ค.62 จ.ร้อยเอ็ด
– ชนะคะแนน อุสมาน ภิญโญมวยไทย (ฝรั่งเศส) 1 ก.ย.62 รดน.130
– แพ้คะแนน เพชรนำชัย เจนวิทย์ก่อสร้าง 21 ก.ย.62 จ.บุรีรัมย์

 

[ คู่ที่ 3 ]
🔴 ราวี ลูกสวน 115.7ขาด.3แทนทั้งคู่
– แพ้คะแนน สดใส เอ็มทีเอ็มอคาเดมี่ 11 มี.ค.62 รดน.108.4-1.4ต่อ2ป.
– แพ้น็อก2 เดชเพชร ว.สังข์ประไพ 15 เม.ย.62 รดน.107.7ขาด.3/108.4-1.4ป.
– ชนะน็อก3 สดใส เอ็มทีเอ็มอคาเดมี่ 26 ก.ค.62 ลพน.110.2-.2
– ชนะน็อก5 สามพระยา เพชรยินดี 13 ก.ย.62 ลพน.111.8/110.4ขาด.6
🔵 เจ.เจ. ศ.ไก่เขี่ย (ต.เต่าใต้) 116.3-3แทนทั้งคู่
– ชนะน็อก4 ยุทธภูมิ วพ.ลำปาง 25 ม.ค.62 จ.พิษณุโลก
– แพ้คะแนน เก่งกาจ เพชรรุ่งเรือง 16 เม.ย.62 ลพน.111.6ขาด.4/111-1ป
– ชนะทีเคโอ2 เพชรบูรพา เพชรรุ่งเรือง 13 ส.ค.62 ลพน.114ขาด1แทนทั้งคู่

 

[ คู่ที่ 4 ]
🔴 ถั่วเขียว เกียรติกำพล (น.นาคสินธ์ ,ลูกพระบาท) 115.9+-.9
เตี้ยสั้นฝีมือครบเครื่องต่อยหมัดนำคว้าคอรัดเหนียวเด้งตีเก๋าเกมกว่า
– แพ้คะแนน สมเดช ปิ่นสินชัย 16 พ.ค.62 รดน.116.8-.8
– ชนะคะแนน วิชาญน้อย แพทองเจริญยนต์ 31 ก.ค.62 รดน.117.7-1.7
– ชนะคะแนน อองซาน ศ.จิตพัฒนา 11 ก.ย.62 รดน.117.6-1.6
🔵 หนุ่มสุรินทร์ ช.เกตุวีนา (ศิษย์นายกไนย์) 116.1-1.1 มวยแทนโรโบค๊อป แรดโกลด์ยิมส์ มวยศรีสะเกษ
มวยตัวเข่าเจอเข่าบู๊ดุดันเดินจับคล้องคอเด้งดีเหนียวแน่นความพร้อมเป็นรอง
– แพ้คะแนน โชควิทยา พุ่มพันธุ์ม่วง 25 พ.ค.62 อ้อมน้อย 113.4-.4
– ชนะคะแนน ฟ้าบุญมี เบิร์ดรังสิต 15 มิ.ย.62 อ้อมน้อย116.2-1.2
– แพ้คะแนน เพชรสมพงษ์ พยัคฆ์เมืองชล 27 ก.ค.62 อ้อมน้อย.115.4-.4

 

[ คู่ที่ 5 ]
🔴 ตวงทรัพย์ ส.สละชีพ (ต.อิทธิพร) 124
มวยขวาฝีมือครบเครื่องดักสาดแข้งไล่แขนแทงแล้วคาหมัดต่อยแรงปลายแข็งแกร่ง
– ชนะคะแนน แสงพิชิต ที.เอ็น.มวยไทยยิม 21 มิ.ย.62 ลพน.124.4-1.4
– แพ้คะแนน เฉียบขาด ป.พงษ์สว่าง 14 ก.ค.62 ช่อง7สี.124
– ชนะคะแนน เพชรอัศวิน ศิษย์สารวัตรเสือ 22 ก.ย.62 อตก3.นนทบุรี.123.9ขาด.1
🔵 โล่เงิน ดาบรันสารคาม (สะเก็ดดาว ศิษย์จ่าต้อย,ทีเด็ดโล่เงิน) 125.3-1.3
มวยซ้ายฝีมือครบเครื่องเตะต่อยแรงบู๊ดุดันหมัดหนักกล้าแลกกล้าสวนได้ลุ้นตลอด
– แพ้คะแนน สะท้านฟ้า หมูปิ้งอร่อยจุงเบย 10 พ.ค.62 จ.เชียงราย122.6ขาด.4
– ชนะน็อก5 จ้าวเสือใหญ่ ส.เตชะพันธ์ 4 ส.ค.62 จิตรเมืองนนท์.123.8ขาด.2
– ชนะน็อก2 เฉียบขาด ป.พงษ์สว่าง 8 ก.ย.62 ช่อง7สี.124

 

[ คู่ที่ 6 ]
🔴 เพชรงาม ฉ.อจลบุญ (เกียรติกำพล) 132.4-.4ต่อ1.5ป.
มวยเตะต่อยแรงวงในเกาะเหนียวแน่นขย่มตีหมัดศอกแรงหน้าเสื่อดีหลากหลายกว่า
– แพ้คะแนน มงคลเพชร เพชรยินดีอะคาเดมี่ 24 เม.ย.62 รดน.132.9-.9
– ชนะน็อก5 มรดกเพชร มวยเด็ด789 13 มิ.ย.62 รดน.134.4-1.4(เจาะยาง)
– แพ้น็อก2 ไมเคิล ซาวาส (ไซปรัส) 11 ก.ค.62 รดน.134.7-1.7
🔵 เพชรมณี ภ.หลักบุญ (ส.จารุวรรณ) 133.9-.4ป.
มวยเข่าเตะต่อยหมัดแทงเข่าปล้ำตีรุนแรงมีฮึดศอกอันตรายน่าลุ้น
– ชนะคะแนน ชัย ส.จ.ต้อยแปดริ้ว 9 ก.ค.62 ลพน.131.6-1.6
– แพ้คะแนน จอมพิชิต ชูวัฒนะ 15 ส.ค.62 รดน.131.4-2.4
– แพ้คะแนน ยอดไอคิว ส.ธนาเพชร 19 ก.ย.62 จ.สุรินทร์

 

[ คู่ที่ 7 ]
🔴 (คู่เอก) สมิงเดช น.อนุวัฒน์ยิม (พริ้ววาโย) 130.6-1.6 มวยแทนสรรเพชร ส.สละชีพ มวย จ.อุดร ซ้อมที่น.อนุวัฒน์ยิม
มวยซ้ายฝีมือครบเครื่องแข้งซ้ายแรงขวางหน้าเสียบแหลมหมัดศอกคมปลายแข็งแกร่งกว่า
– ชนะคะแนน ปืนกล ชำนินาบอน 4 เม.ย.62 รดน.122.2-.2 ป.(เดิมพัน 3 ล้านบาท)
– ชนะน็อก3 เดชไชยา เพชรยินดีอคาเดมี่ 13 มิ.ย.62 รดน.120.8-.3(ฟันศอกแตก)
– เสมอ โยธิน เอฟ.เอ.กรุ๊ป 9 ส.ค.62 ลพน.122.4-.4/119.4-.4(ชิงแชมป์ ทรู 122 ป.)
– แพ้คะแนน โยธิน เอฟ.เอ.กรุ๊ป 3 ต.ค.62 รดน.124-1/121.8-.8
🔵 ฟลุ๊คน้อย มวยเด็ด789 (เกียรติฟ้าลิขิต) 129
มวยเข่าฝีมือครบเครื่องเปิดเกมสาดแข้งปล้ำตีแข็งแกร่งบู๊ดุดันเหลี่ยมเข่าดี
– ชนะคะแนน แดนสยาม ครูดามยิมส์ 7 มิ.ย.62 รดน.123.4-.4
– ชนะน็อก4 เด่นภูไท เกียรติหมู่9 5 ก.ค.62 ลพน.125.4ขาด.6
– แพ้คะแนน ธงน้อย ลูกบ้านใหญ่ 5 ส.ค.62 รดน.124.9-.9
– ชนะคะแนน ศักดิ์สิทธิ์ ต.เปี่ยมทรัพย์แปดริ้ว 11 ก.ย.62 รดน.129.7-2.1/125.3-.3

 

==============

ติดตามข่าวสารวงการมวย ข้อมูลมวยดีๆ ฟรี!

สมัครเว็บไซต์ แทงมวย เงินชัว

Line: @ironmuay

Facebook: สถานี.มวยไทย

 

Share

ใส่ความเห็น

อีเมลของคุณจะไม่แสดงให้คนอื่นเห็น