ศึก มวยดีวิถีไทย

ศึก มวยดีวิถีไทย

ศึก มวยดีวิถีไทย

ศึก มวยดีวิถีไทย
วันอาทิตย์ที่ 6 ตุลาคม 2562
เวทีมวยบลูอารีน่า เวลา 12.00 น

ศึก มวยดีวิถีไทย

[ คู่ที่ 1 ]
🔴 เพชรสี่คิ้ว ก.กัมปนาท (พ.เมืองลพบุรี,ช.สามพี่น้อง) 128.6-.6 มวย โคราช
มวยขวาเตะขาต่อยหมัดต่อยลำตัวบู๊ดุดันกล้าแลกกล้าสวนหัวใจเกินร้อยเก๋ากว่า
– แพ้คะแนน ขุนพลเอก ส.เชาวลิต 10 มิ.ย.62 รดน.126.1-1.1แทนทั้งคู่
– แพ้น็อก2 ยอดภูผา อบต.โนนทอง 8 ก.ค.62 รดน.128
– ชนะคะแนน ขุนพลเอก ส.เชาวลิต 1 ก.ย.62 บลูอารีน่า.129.8ขาด.2แทนทั้งคู่
🔵ขุนพลเอก ส.เชาวลิต (สจ.วิชิตแปดริ้ว,ศิษย์ดาบตี๋) 127.2ขาด.8 มวย จ.เชียงราย
มวยเข่าในเหนียวแน่นขวางหน้าแทงแหลมปล้ำตีแข็งแกร่งปลายมีฮึด
– ชนะคะแนน เพชรสี่คิ้ว ก.กัมปนาท 10 มิ.ย.62 รดน.126.1-1.1แทนทั้งคู่
– แพ้คะแนน คมเพชร จิตรเมืองนนท์ 8 ก.ค.62 รดน.125.4-.4
– แพ้คะแนน เพชรสี่คิ้ว ก.กัมปนาท 1 ก.ย.62 บลูอารีน่า.129.3ขาด.7แทนทั้งคู่
ชิงแชมป์โตโยต้า บูลอารีน่า 115 ป.

 

[ คู่ที่ 2 ]
🔴 นิลมังกร อ.สบายแท้ 115.1-.1 มวย จ.สุรินทร์
มวยฝีมือครบเครื่องเปิดเกมเตะขาต่อยหมัดฟันศอกแรงบู๊ดุดันหลากหลายกว่า
– แพ้น็อก3 ดีที ลูกบ้านใหม่ 11 พ.ค.62 อ้อมน้อย114.8ขาด.2
– แพ้น็อก2 พรนารายณ์ ส.ภูมิภัทร 24 มิ.ย.62 รดน.115ต่อ1ป.
– ชนะน็อก3 สะแกงาม จิตรเมืองนนท์ 12 ก.ย.62 รดน.115.9-.9มวยแทน
🔵ก้องนภา เกียรติธงยศ (ศิษย์ อ.ขวัญชัย) 118.3-3.3 มวยชัยภูมิ
มวยขวาเตะขาต่อยแรงศอกอันตรายกล้าแลกกล้าสวนใครโดนใครหล่นสดขึ้นมา
– แพ้น็อก3 ยอดกฤษดา ดาบรันสารคาม 29 มิ.ย.62 จ.ขอนแก่น
– ชนะคะแนน สมจิตรเล็ก ภ.เจริญแพทย์ 18 ส.ค.62 บลูอารีน่า.115.8ขาด.2
– ชนะน็อก3 โอโรโน่ ช.เพชรเมืองคอน 14 ก.ย.62 ธนกรสเตเดี้ยม.118.4-.4

 

[ คู่ที่3 ]
🔴(คู่เอก) อนุวัฒน์ ณัฐกินปลา (ศรีพนมยิม) 113.5-.5 มวยพัทลุง
มวยซ้ายฝีมือครบเครื่องเตะต่อยแรงปล้ำตีเหนียวแน่นปลายแข็งแกร่งหลากหลายกว่า
– แพ้คะแนน สะท้านเมืองเล็ก หนุ่มพรเทพ 26 ธ.ค.61 รดน.111.3-2.3
– แพ้คะแนน ชนะเลิศ มีนะโยธิน 11 มี.ค.62 รดน.111.8-1.8
– แพ้คะแนน เด่น ซ้อสุสะพานควายซิตี้ 16 ส.ค.62 ลพน.113
🔵พิชิตชัย ส.ฉัตรชัยยิม (เพชรเอก ป.ฉลาด) 112.8ขาด.2 มวย จ.สระแก้ว ซ้อม จ.สระแก้ว
ดาวรุ่งฟอร์มสดฝีมือเตะซ้ายต่อยซ้ายขวางหน้าแทงโยนแทงมวยสร้างทีมงานคนจัด
– ชนะคะแนน เสกสิทธิ์ ช.แก้ววิเศษ 18 เม.ย.62 รดน.114.3-1.3
– ชนะคะแนน เดชฤทธิ์ ป.เตละกุล 21 พ.ค.62 ลพน114
– ชนะคะแนน ฟ้าบุญมี เบิร์ดรังสิต 8 ก.ค.62 รดน.115.3-1.3

 

[ คู่ที่ 4 ]
🔴 เด่นสุรินทร์ ป.เชิดชัย (บางมด จ.ชัยวัฒน์) 107.4-1.4 มวย จ.สุรินทร์
มวยเก่าเข่าล็อกรัดตีเหนียวแน่นแทงยัดไส้แรงเก๋าเกมการผ่านมวยดีกว่า
– แพ้คะแนน เพชรนคร ต.เพชรตะวัน 5 ก.ย.60 ลพน.108-1
– แพ้ทีเคโอ4 เม็ดเงิน ศิษย์ก้องสยาม 20 มิ.ย.61 จ.นครราชสีมา
– ชนะคะแนน ต้นเพชร ส.ศักดิ์เจริญ 13 ก.ค.61 จ.สุรินทร์
– แพ้คะแนน วสินชัย สมศักดิ์ก่อสร้าง 3 ก.ย.61 จ.สุรินทร์
🔵ไผ่ทอง ศิษย์เจ๊เอ็ม (ประกายทอง นิติสมุย,ส.สริญญา) 105.7ขาด.3 มวย จ.สุราษฏร์ แฝดพี่ไผ่เงิน
มวยซ้ายฝีมืออาวุธครบเครื่องขวางหน้าตีนซ้ายดีศอกดีโดนอะไรมีสะดุ้งตลอด
– แพ้คะแนน โดมทอง ลุกเจ้าพ่อโรงต้ม 6 ก.ค.61 จ.สุราษฏร์ธานี
– แพ้น็อก3 ซันโต๊ส ศ.สรัญภัทร 20 ส.ค.61 รดน.106.3ขาด.7
– แพ้คะแนน โดมทอง ลูกเจ้าพ่อโรงต้ม 9 มิ.ย.62 จ.สุราษฏร์ฯ

 

==============

ติดตามข่าวสารวงการมวย ข้อมูลมวยดีๆ ฟรี!

สมัครเว็บไซต์ แทงมวย เงินชัว

Line: @ironmuay

Facebook: สถานี.มวยไทย

Share

ใส่ความเห็น

อีเมลของคุณจะไม่แสดงให้คนอื่นเห็น